วันที่ 27 ธันวาคม 2565 นายบุญชู กล้าแข็ง ผู้อำนวยการโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม มอบให้นายโยแมน อิ่มถวิล รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารวิชาการ เป็นประธานเปิดการประชุมเเนะเเนวแผนการเรียนต่อชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ให้กับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 โดยมีคณะครูหัวหน้าแผนการเรียนและหัวหน้างานหลักสูตร ร่วมเป็นวิทยากรเเนะเเนวแผนการเรียน ณ ห้องประชุมยูงทอง โรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม
29 December 2022
ประกาศโดย...admin