โรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม จัดกิจกรรม เปิดบ้านการเรียน เปิดประตูสู่ บ.ก. 2024 โดยนายบุญชู กล้าเเข็ง ผู้อำนวยการ และคณะผู้บริหาร ครู บุคลากร และนักเรียนร่วมกิจกรรม มีนักเรียนเเละคณะครู จากหลายโรงเรียนร่วมเข้าเเข่งขันรายการต่างๆ เช่น การเเข่งขันหมากล้อม จากกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ การเเข่งขัน สตรีทบาสเก็ตบอล จากกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกาา และ พลศึกษา ฯลฯ ณ บริเวณใต้โดมโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม
ขอบคุณภาพจาก งานโสตฯโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม / เฟสบุ๊กโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม
16 February 2024
ประกาศโดย...admin