"ข่าวประชาสัมพันธ์-กิจกรรมต่างๆ"
โรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม จัดกิจกรรม "วันคล้ายวันพระบรมราชสมภพ ของ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร ยังถือเป็น วันชาติไทย" วันที่ 5 ธันวาคม 2566
โรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม ร่วมกับ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี (มจธ.) จัดกิจกรรมแสดงผลงานของผู้เข้าร่วมโครงการ วิจัย และการนำเสนอผลงาน ในงาน Exhibition Day และพิธีมอบประกาศนียบัตร ภายใต้โครงการ Young Entrepreneur Boot Camp