โรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม โดยนายบุญชู กล้าแข็ง ผู้อำนวยการโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม เป็นประธานในพิธีการประดับบ่าลูกำเสือเนตรนารีรุ่นใหญ่ ของนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 มีคณะผู้กำกับลูกเสือเนตรนารี เข้าร่วมพิธีประดับบ่า ณ หอประชุมยูงทอง โรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม
.
ขอบคุณภาพจาก งานโสตฯโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม / เฟสบุ๊กโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม
18 April 2024
ประกาศโดย...admin