ในวันจันทร์ที่ 19 และวันอังคารที่ 20 มิ.ย. 2566 โรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม โดยนายบุญชู กล้าแข็ง ร่วมด้วยกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศมีการจัดการแข่งขันสะกดคำศัพท์ภาษาอังกฤษหรือ BPK Spelling Bee นักเรียนที่สนใจเข้าร่วมการแข่งขันสมัครได้ตามลิงก์ในโปสเตอร์
12 June 2023
ประกาศโดย...admin
![Coding](assets/images/blog/16858063293295.jpg)
โรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม ร่วมกับ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี (มจธ.)
โรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม ร่วมกับ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี (มจธ.) จัดกิจกรรมแสดงผลงานของผู้เข้าร่วมโครงการ วิจัย และการนำเสนอผลงาน ในงาน Exhibition Day และพิธีมอบประกาศนียบัตร ภายใต้โครงการ Young Entrepreneur Boot Camp