เมื่อวันที่ 1 กรกฎาคม 2566 เนื่องเป็นวันลูกเสือโลก โรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม โดยนายบุญชู กล้าแข็ง ผู้อำนวยการโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม เป็นประธานเปิดพิธีการเดินสวนสนามและมีคณะผู้กำกับลูกเสือเนตรนารี ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 และคณะกองลูกเสือเนตรนารี โรงเรียนบางปะกอกวิทยาคมเข้าร่วมเดินสวนสนามโดยพร้อมเพรียงกัน ณ บริเวณใต้โดมโรงเรียนบบางปะกอกวิทยาคม
9 July 2023
ประกาศโดย...admin
![Coding](assets/images/blog/16858063293295.jpg)
โรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม ร่วมกับ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี (มจธ.)
โรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม ร่วมกับ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี (มจธ.) จัดกิจกรรมแสดงผลงานของผู้เข้าร่วมโครงการ วิจัย และการนำเสนอผลงาน ในงาน Exhibition Day และพิธีมอบประกาศนียบัตร ภายใต้โครงการ Young Entrepreneur Boot Camp