โรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม "จัดกิจกรรมแนะแนวบรรยายจากรุ่นพี่สู่รุ่นน้อง ม.6 " โดยนายบุญชู กล้าแข็ง ผู้อำนวยการโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม คณะผู้บริหาร ครู บุคลากร และนักเรียน คณะหัวหน้าระดับชั้นมัธยมศึกษา ปีที่ 6 จัดกิจกรรมแนะแนวบรรยายจากรุ่นพี่สู่รุ่นน้อง ม.6 มีคณะรุ่นพี่ที่จบการศึกษาแล้วเข้าร่วมกิจกรรม ณ หอประชุมยูงทองโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม
ขอบรูปภาพจาก งานโสตโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม
21 June 2023
ประกาศโดย...admin