โรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม โดยนายบุญชู กล้าเเข็ง คณะผู้บริหาร ครู บุคลากร และนักเรียน จัดกิจกรรม ค่ายจิตอาสา ร่วมกับ หัวหน้าระดับ คณะครูที่ปรึกษา และนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ร่วมเข้าทำกิจกรรมค่ายจิตอาสา ณ โรงเรียนในเขตพื้นที่จังหวัดนครนายก จำนวน 7 โรงเรียน โดยมี โรงเรียนวัดท่าด่าน โรงเรียนวังดอกไม้ โรงเรียนวัดสบกเขียว โรงเรียนวัดท่าชัย โรงเรียนวัดตำหนัก โรงเรียนวัดเขาหัวแก้ว โรงเรียนวัดคีรีวัน
ภราพจากเพจงานโสตฯโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม
30 August 2023
ประกาศโดย...admin