วันที่ 23 พฤศจิกายน 2566 โรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม จัดกิจกรรมพิธีถวายสดุดีวันสมเด็จพระมหาธีรราชเจ้า โดยนายบุญชู กล้าเเข็ง ผู้อำนวยการโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม เป็นประธานในพิธี มีคณะผู้บริหาร ครู บุคลากร เเละนักเรียน คณะลูกเสือ เนตรนารี ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่1-3 ถวายสดุดีถวาย ณ ลานใต้โดมโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม
ขอบคุณภาพจาก facebookโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม/งานโสตฯโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม รูปภาพเพิ่มเติม
30 November 2023
ประกาศโดย...admin